Shop

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Camera AI wifi Vantech V2010B

    -58%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Kết nối WIFI dễ dàng thiết lập và cấu hình.
    • Hỗ trợ 3 pcs Smart IR Led. Quan sát ngày đêm ở khoảng cách tối đa 10-20M
    • Âm báo động có thể thay bằng giọng nói từ chính người dùng tự ghi âm.
    • Đàm thoại 2 chiều với tính năng lọc nhiễu cho âm thanh rõ ràng hơn.
    • Hỗ trợ thẻ nhớ dung lượng tối đa lên đến 128GB
    1,200,000 499,000

    Camera AI wifi Vantech V2010B

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Camera HIKVISION DS-2CD2143G0-IU

    -30%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Camera IP 4MP chuẩn H.265+
    • Hồng ngoại lên đến 30 m
    • Chuẩn bảo vệ IP66, IK10
    • Tích hợp khe cắm thẻ nhớ lên đến 128 GB
    6,270,000 4,389,000

    Camera HIKVISION DS-2CD2143G0-IU

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Camera HIKVISION DS-2CD1323G0-IU

    -30%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Camera IP 2MP chuẩn H.265
    • lens 2.8/4 mm
    • Color: 0.028 Lux @ (F2.0, AGC ON), 0 Lux with IR
    • Hồng ngoại lên đến 30 m
    • IP66
    • Không kèm nguồn DVE
    2,620,000 1,834,000

    Camera HIKVISION DS-2CD1323G0-IU

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Camera HIKVISION DS-2CD1023G0-IU

    -30%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Camera IP 2MP chuẩn H.265
    • lens 2.8/4 mm
    • Color: 0.028 Lux @ (F2.0, AGC ON), 0 Lux with IR
    • Hồng ngoại lên đến 30 m
    • IP66
    • Không kèm nguồn DVE
    2,620,000 1,834,000

    Camera HIKVISION DS-2CD1023G0-IU

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Camera HIKVISION DS-2CD2421G0-IW

    -30%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Camera cube Wifi 2MP đàm thoại 2 chiều
    • Tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều
    • Cảm biến PIR: 10 m
    • Hồng ngoại: 10 m
    • Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 256 GB
    3,280,000 2,296,000

    Camera HIKVISION DS-2CD2421G0-IW

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Camera HIKVISION DS-2CV2U21FD-IW(B)

    -30%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Camera cube 2MP đàm thoại 2 chiều chuẩn H.265+
    • Chip 1/2.7″ Progressive Scan CMOS
    • Độ phân giải 1920 × 1080@30fps
    • Tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều
    • Hồng ngoại lên đến 10 m
    • Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 256 GB
    1,760,000 1,232,000

    Camera HIKVISION DS-2CV2U21FD-IW(B)

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Camera HIKVISION DS-2CV2Q21FD-IW(B)

    -30%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Camera Robot Wifi 2MP xoay 4 chiều chuẩn H.265+
    • 1/2.7″ Progressive Scan CMOS
    • Ống kính cố định: 2.8mm
    • Tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều
    • Hồng ngoại 10m.
    • Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB
    2,360,000 1,652,000

    Camera HIKVISION DS-2CV2Q21FD-IW(B)

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 10km, LC).
    Giá: Liên hệ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC).
    Giá: Liên hệ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Bộ Cấp Nguồn POE Cho Thiết Bị Wifi RUIJIE RG-E-130(GE)

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Công suất 30W/53V DC
    • Tương thích chuẩn IEEE 802.3af
    • Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need
    • 1 cổng PoE (1000Base-T, PoE+/ 802.3at)
    • Thiết kế nhỏ gọn, dể dàng lắp đặt với các thiết bị wifi
    • Nguồn Poe dùng cho các Model WIFI RG-AP730L.
    Giá: Liên hệ

    Bộ Cấp Nguồn POE Cho Thiết Bị Wifi RUIJIE RG-E-130(GE)

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Bộ Cấp Nguồn POE Cho Thiết Bị Wifi RUIJIE RG-E-120(GE)

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Công suất 15.4W/50V DC
    • Tương thích chuẩn IEEE 802.3af
    • Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need
    • 1 cổng PoE (1000Base-T, 802.3af)
    • Thiết kế nhỏ gọn, dể dàng lắp đặt với các thiết bị wifi
    Giá: Liên hệ

    Bộ Cấp Nguồn POE Cho Thiết Bị Wifi RUIJIE RG-E-120(GE)

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Bộ Điều Khiển Thiết Bị WIFI RUIJIE RG-WS6008

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị điều khiển WIFI thế hệ mới
    • 6 cổng 1000BASE-T,
    • 2 cổng 1000BASE-T/1000BASE-X combo
    • 1 cổng Console Port
    • 1 cổng USB ports
    Giá: Liên hệ

    Bộ Điều Khiển Thiết Bị WIFI RUIJIE RG-WS6008

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP630(CD)

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị Access point wifi ngoài trời.
    • Tốc độ lên đến 1.167Gbps (300Mbps@2.4G & 867Mbps@5G)
    • Anten đẳng hướng (Góc ngang 60°, góc dọc 30°)
    • Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khu vực rộng lớn như sân bãi, bến cảng, …. độ phủ sóng khu vực có đường kính 250m
    • Chuẩn IP68
    • Thiết bị chưa bao bao gồm nguồn
    Giá: Liên hệ

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP630(CD)

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP740-I

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị Access point wifi trong nhà
    • Tích hợp anten thông minh “X-Sense 4”, 4×4 MU-MIMO
    • Tốc độ lên đến 2966Mbps, chuẩn 802.11a/b/g/n/ac Wave2
    • Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho môi trường doanh nghiệp có mật độ sử dụng cao.
    • 2 cổng 10/100/1000BASE-T Ethernet uplink | Nguồn 802.3af PoE <25.4W
    • Thiết bị chưa bao bao gồm nguồn
    Giá: Liên hệ

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP740-I

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP730-L

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị Access point wifi trong nhà.
    • Tốc độ lên đến 2130Mbps, chuẩn 802.11a/b/g/n/ac Wave2, 2×2 MU-MIMO
    • Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho môi trường doanh nghiệp có mật độ sử dụng cao.
    • 1 cổng PoE+ 10/100/1000BASE-T | Nguồn 802.3af PoE <25.5W
    • Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình tư xa cực kỳ đơn giản.
    • Hỗ trợ tối đa 768 người dùng | 48 BSSID
    Giá: Liên hệ

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP730-L

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP720-L

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị Access point wifi trong nhà.
    • Tốc độ lên đến 1167Mbps, chuẩn 802.11a/b/g/n/ac Wave2, 2×2 MU-MIMO
    • Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, cửa hàng, văn phòng vừa & nhỏ.
    • 1 cổng PoE 10/100/1000BASE-T | Nguồn 802.3af PoE <12.95W
    • Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình tư xa cực kỳ đơn giản.
    • Hỗ trợ tối đa 256 người dùng | 32 BSSID
    Giá: Liên hệ

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP720-L

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP710

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị Access point wifi trong nhà.
    • Tốc độ lên đến 1167Mbps
    • Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, cửa hàng, văn phòng vừa & nhỏ.
    • 1 cổng PoE 10/100/1000BASE-T | Nguồn 802.3af PoE <12.95W
    • Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình tư xa cực kỳ đơn giản.
    Giá: Liên hệ

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP710

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP210-L

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị Access point wifi trong nhà.
    • Tốc độ lên đến 300Mbps@2.4GHz to 2.483GHz chuẩn 802.11 b/n/g .
    • Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, cửa hàng, văn phòng vừa & nhỏ.
    • 1 cổng Poe 10/100M Uplink | | Nguồn 802.3af PoE <7.5W
    • Hỗ trợ dịch vụ Ruijie Cloud miễn phí giúp cấu hình tư xa cực kỳ đơn giản.
    • Hỗ trợ tối đa 128 người dùng | 16 BSSID
    Giá: Liên hệ

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP210-L

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP130 (L)

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị Access point wifi gắn tường.
    • Tốc độ lên đến 1.167Gbps
    • Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz chuẩn 802.11a/b/g/n/ac.
    • Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, văn phòng, căn hộ.
    • Thiết bị chưa bao bao gồm nguồn
    Giá: Liên hệ

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP130 (L)

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP110-L

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Thiết bị Access point wifi gắn tường
    • Tốc độ lên đến 300Mbps@2.4GHz chuẩn 802.11 b/n/g .
    • Dòng sản phẩm phù hợp sử dụng cho khách sạn, văn phòng, căn hộ.
    • 1 cổng 10/100M Ethernet LAN, 1 cổng 10/100M Uplink
    • Hỗ trợ nguồn 802.3af PoE <5W
    • Thiết bị chưa bao bao gồm nguồn
    Giá: Liên hệ

    Modem Wifi RUIJIE RG-AP110-L

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-UP-H

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Layer 2+ Smart Managed PoE Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T công suất 370W
    • 24 cổng PoE, tổng công suất 370W
    • HPoE: cổng 1-4
    • 4 cổng 1000M SFP ports
    • CPU Memory: 512MB | Flash: 256MB
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-UP-H

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Layer 2+ Smart Managed PoE Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T công suất 125W
    • 8 cổng PoE, tổng công suất 125W
    • 2 cổng 1000M SFP ports
    • CPU Memory: 512MB | Flash: 256MB
    • Tốc độ chuyển mạch: 24Gbps
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Layer 2 Smart Managed PoE Switch 24 Cổng 10/100BASE-T công suất 370W
    • 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 370W
    • 2 cổng 10/100/1000BASE-T
    • 2 cổng 1000M SFP ports
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Layer 2 Smart Managed PoE Switch 24 Cổng 10/100BASE-T công suất 185W
    • 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 185W
    • 2 cổng 10/100/1000BASE-T
    • 2 cổng 1000M SFP ports
    • CPU Memory: 256MB | Flash: 32MB
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE XS-S1920-9GT1SFP-P-E

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Layer 2 Smart Managed PoE Switch 9 Cổng 10/100/1000BASE-T công suất 125W
    • 8 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 125W
    • 1 cổng 1000M SFP ports
    • CPU Memory: 256MB | Flash: 32MB
    • Tốc độ chuyển mạch: 20Gbps
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE XS-S1920-9GT1SFP-P-E

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE RG-ES126G-P-L

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Switch PoE 24 cổng 10/100/1000BASE-T, tổng công suất 370W
    • 2 cổng 1000M SFP & 24 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T
    • Auto MDI/MDI-X
    • tốc độ chuyển mạch: 52Gbps
    • Nguồn cung cấp AC 100~240V / 50Hz~60Hz
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE RG-ES126G-P-L

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE RG-ES126G-LP-L

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Switch PoE 24 cổng 10/100/1000BASE-T, tổng công suất 180W
    • 2 cổng 1000M SFP & 24 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T
    • Auto MDI/MDI-X
    • Tốc độ chuyển mạch: 52Gbps
    • Nguồn cung cấp AC 100~240V / 50Hz~60Hz
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE RG-ES126G-LP-L

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE RG-ES109G-LP-L

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Switch PoE 8 cổng 10/100/1000BASE-T, tổng công suất 54W
    • 1 cổng 10/100/1000BASE-T & 8 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T
    • Auto MDI/MDI-X
    • Tốc độ chuyển mạch: 18Gbps
    • Nguồn cung cấp external AC-DC power adaptor
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE RG-ES109G-LP-L

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Layer 2 Smart Managed Switch 8 Cổng 10/100/1000BASE-T
    • 48 Cổng 10/100/1000BASE-T
    • 4 cổng 1000M SFP ports
    • CPU Memory: 512MB | Flash: 256MB
    • Tốc độ chuyển mạch: 104Gbps
    • Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Layer 2 Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
    • 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
    • 4 cổng 1000M SFP ports
    • CPU Memory: 512MB | Flash: 256MB
    • Tốc độ chuyển mạch: 56Gbps
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE RG-S1826G

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Unmanaged switch 24 10/100/1000 BASE-T
    • 24 10/100/1000 BASE-T, 2 GE SFP (Non-combo)
    • Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps
    • Nguồn cung cấp AC 100~240V, 50Hz~60Hz
    • Hỗ trợ chống sét 4KV
    • Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE RG-S1826G

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE RG-S1818G

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Unmanaged switch 16 10/100/1000 BASE-T
    • 16 10/100/1000 BASE-T, 2 GE SFP (Non-combo)
    • Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps
    • Nguồn cung cấp AC 100~240V, 50Hz~60Hz
    • Hỗ trợ chống sét 4KV
    • Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE RG-S1818G

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Switch RUIJIE RG-S1808G

    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Unmanaged switch 8 cổng 10/100/1000 BASE-T
    • 8 cổng 10/100/1000BASE-T
    • Tốc độ chuyển mạch: 16Gbps
    • Nguồn cung cấp AC 100~240V, 50Hz~60Hz
    • Hỗ trợ chống sét 4KV
    Giá: Liên hệ

    Switch RUIJIE RG-S1808G

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Đầu Ghi Hình DAHUA XVR5104HS-X1

    -53%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Đầu ghi hình 4 kênh, hỗ trợ camera HDCVI/TVI/AHD/Analog/IP , Chuẩn nén hình ảnh H265+/H265 với hai luồng dữ liệu độ phân giải 5M-N, 4M-N/1080P(1-15fps), 1080N(1-25fps)
    • Hỗ trợ ghi hình camera độ phân giải 5M-N(1 kênh), 4M-N/1080P, cổng ra tín hiệu video đồng thời HDMI/VGA
    • Hỗ trợ kết nối nhiều nhãn hiệu camera IP(4+2) hỗ trợ lên đến camera 6MP với chuẩn tương tích Onvif 16.12
    • Hỗ trợ 1 ổ cứng tối đa 6TB, 2 cổng usd 2.0, 1 cổng mạng RJ45((100), 1 cổng RS485, hỗ trợ điều kiển quay quét 3D thông minh với giao thức Dahua
    3,200,000 1,520,000

    Đầu Ghi Hình DAHUA XVR5104HS-X1

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Đầu Ghi Hình DAHUA XVR4104HS-X1

    -53%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Đầu ghi hình 4 kênh, Hỗ trợ camera HDCVI/TVI/AHD/Analog/IP , Chuẩn nén hình ảnh H265+/H.265 độ phân giải 1080N, 720P, 960H, D1(1-25fps)
    • Hỗ trợ ghi hình tất cả các kênh 1080N, cổng ra tín hiệu video đồng thời HDMI/VGA
    • Hỗ trợ kết nối nhiều nhãn hiệu camera IP hỗ trợ lên đến camera 2MP, với chuẩn tương tích Onvif 16.12
    • Hỗ trợ 1 ổ cứng tối đa 6TB, 2 cổng usd 2.0, 1 cổng mạng RJ45(100), hỗ trợ điều kiển quay quét 3D thông minh với giao thức Dahua
    2,720,000 1,292,000

    Đầu Ghi Hình DAHUA XVR4104HS-X1

  • Bạn vừa thêm sản phẩm vào giỏ hàng:

    Đầu Ghi Hình DAHUA XVR4108HS-X1

    -52%
    0 out of 5

    Thông số kỹ thuật:

    • Đầu ghi hình 8 kênh, Hỗ trợ camera HDCVI/TVI/AHD/Analog/IP , Chuẩn nén hình ảnh H265+/H.265 độ phân giải 1080N, 720P, 960H, D1(1-25fps)
    • Hỗ trợ ghi hình tất cả các kênh 1080N, cổng ra tín hiệu video đồng thời HDMI/VGA
    • Hỗ trợ kết nối nhiều nhãn hiệu camera IP hỗ trợ lên đến camera 6MP, với chuẩn tương tích Onvif 16.12
    • Hỗ trợ 1 ổ cứng tối đa 6TB, 2 cổng usd 2.0, 1 cổng mạng RJ45(100), hỗ trợ điều kiển quay quét 3D thông minh với giao thức Dahua
    3,700,000 1,758,000

    Đầu Ghi Hình DAHUA XVR4108HS-X1